Pages

Subscribe:

Search This Blog

Loading...

Sunday, April 6, 2014

PICHA SHOW YA UZINDUZI WA VIDEO YA DADA ANGU QUEEN DARLIN ILIYOFANYIKA BILLZ USIKU HUU



Dakika chache zilizopita ,imefanyika show
 kubwa ya Kuzindua  kichupa kipya,cha Dada angu mpenzi,Queen Darlin,WANATETEMEKA..show imefanyika
 ndani ya ukumbi wa Billz posta. ambapo
 mimi pia nilifanya suprise ya kumsapoti 
dada angu stejini..kama ulikosa hizi ni baadhi ya picha...!!!

 Mimi,Halima kimwana na Shetta  tukifanya "UKODAKI "Nje ya ukumbi dakika chache kabla ya show..
 Shetta nae alikuwepo,hapa akitaniana na Queen Darlin
 Backstage nikisalimiana na dada angu,Queen Darlin
 kazi ikaanza



 Nikafanya suprise kama hivi


2 comments:

  1. Kisura nlikuepo kwenye show ya jana, kiukwl Diamond unahitaji ulinzi wa ziada kwa sehemu kma club zenye stage ndogo. Mwarabu pekeake hawezi kufanya vyote,,, kama yule mtu uliemkwepa alivyokurukia. Alhamdulillah hakukudhuru,,, je angekuwa ametumwa kufanya kitu kibaya??? Ur a Star cyo kila mtu anapenda maendeleo yako... ma advice ((naomba KISURA (KIFACE) ufikishe kwa uongozi wa WCB)) ucpande kwenye stage au show kma club au hiyo sehemu haijakuakikishia ulinzi wa kutosha...

    ReplyDelete
  2. Diaamoo! kweli unatisha nifuatilia sana show zako kwenye mitandao kweli unafanya yako

    ReplyDelete

Diamond Videos

Loading...