Pages

Subscribe:

Search This Blog

Loading...

Wednesday, March 26, 2014

NIWEZESHE KUSHINDA KWENYE TUNZO KUBWA ZA KORA

 Tuzo kubwa za Afrika,KORA
 zimewadia..na  mimi nahusika...hivyo basi 
kama mpenzi na shabiki wa Music wangu  
Niwezeshe  kushinda kwa kunipigiakura
 kura . ingia katika Facebook page yao 
 ambayo ni Kora Awards kisha Katika
 kila post niliyoshiriki Comment
 kwa kuandika jina  Diamond Platnumz


2 comments:

  1. Diamond is the best upcoming artist,he has shown a lot of potential and he puts his all into the music,and even communicates with his fans daily,this guy is the best,obove the rest and deserves the best!!!!1

    ReplyDelete

Diamond Videos

Loading...